Giải pháp truyền tín hiệu camera bằng hệ thống camera cáp quang

camera cáp quangcamera cáp quang

HỆ THỐNG ĐẤU NỐI THỰC TẾ CHO CAMERA ANALOG

camera cáp quang

HỆ THỐNG ĐẤU NỐI THỰC TẾ CHO CAMERA IP

CÁC THIẾT BỊ QUANG ĐIỆN SỬ DỤNG CHO CAMERA CÁP QUANG

Cáp quang 4 sợi singlemode

Cáp quang 4 sợi singlemode. Sợi quang bên trong nhập khẩu từ Sumitomo - Nhật, sản xuất thành phẩm Cáp Quang tại VietNam.
Xuất xứ : Vietnam/Japan.

Dây Pigtail hàn nối cáp quang 4 core vào ODF

Dây Pigtail hàn nối cáp quang 4 core vào ODF

Dây đấu nhẩy quang FC-FC, SC-SC, FC-SC

Dây đấu nhẩy quang FC-FC, SC-SC, FC-SC , sử dụng đấu nối thiết bị quang vào ODF

tua bin cáp

Mỗi tua bin cáp đóng khoảng 4000 đến 6000 m/ cuộn

Măng xông quang loại lớn

Măng xông quang loại lớn sử dụng hàn nối Ngầm/ Treo (chống nước IP66)

Măng xông quang loại mini

Măng xông quang loại mini, chuyển dụng cho cáp treo loại 4 core.

Hộp phối quang Mini ODF

Hộp phối quang Mini ODF (đầy đủ adapter, khay hàn quang và ống co nhiệt ). Vật liệu thép sơn tĩnh điện hoặc nhựa cứng ABS siêu bền ( tùy chọn)

Hộp phối quang ODF Lớn
Hộp phối quang ODF Lớn ( Gắn rack 19”, treo tường tùy chọn...) (đầy đủ adapter, khay hàn quang và ống co nhiệt ). Sử dụng tại phòng điều khiển, tổng hợp tất cả dung lượng của các ODF mini các nhánh về trung tâm.

 

Mối hàn nối cáp quang

Mối hàn nối cáp quang. Giá : 150,000/ mối ( Bao gồm hàn nối, hướng dẫn và đấu nối thiết bị quang cho công trình đầu tiên , đo test laser toàn tuyến, bảo hành 01 năm mối hàn cho công trình )

Bộ mã hóa Video sang quang 1 camera singlemode single fiber FC

Bộ mã hóa Video sang quang 1 camera singlemode single fiber FC. (Sử dụng cho tất cả các dòng camera chuẩn BNC cố định hoặc quay quét. Tích hợp cổng điều khiển RS485. Nhà SX : G-NET Model: CY-9801V1D Bảo hành đặc biệt : 3 năm

Bộ mã hóa Video sang quang 2 camera singlemode single fiber FC
Bộ mã hóa Video sang quang 2 camera singlemode single fiber FC. (Sử dụng cho tất cả các dòng camera chuẩn BNC cố định hoặc quay quét. Tích hợp cổng điều khiển RS485. Nhà SX : G-NET Model: CY-9802V1D Bảo hành đặc biệt : 3 năm

 

Bộ mã hóa Video sang quang 4 camera singlemode single fiber FC

Bộ mã hóa Video sang quang 4 camera singlemode single fiber FC. (Sử dụng cho tất cả các dòng camera chuẩn BNC cố định hoặc quay quét. Tích hợp cổng điều khiển RS485. Nhà SX : G-NET Model: CY-9804V1D Bảo hành đặc biệt : 3 năm

Bộ chuyển đổi Media Converter

Bộ chuyển đổi Media Converter 10/100M singlemode dual fiber FC. Nhà SX : G-NET Model : CY-96110SA-20 Bảo hành đặc biệt : 3 năm

Bộ chuyển đổi Media Converter

Bộ chuyển đổi Media Converter 10/100/1000M singlemode dual fiber FC. ( sử dụngcho rất nhiều camera IP cùng lúc và mạng Lan, dung lượng gấp 10 lần media converter 10/100M.). Bảo hành đặc biệt : 3 năm Nhà SX : G-NET Model: CY-96110GSA-20.

Bộ mã hóa Video sang quang 8 camera

Bộ mã hóa Video sang quang 8 camera singlemode single fiber FC. (Sử dụng cho tất cả các dòng camera chuẩn BNC cố định hoặc quay quét. Tích hợp cổng điều khiển RS485. Nhà SX : G-NET Model: CY-9808V1D Bảo hành đặc biệt : 3 năm Nhà SX : G-NET

Bộ khung tập trung chuyển đổi Media Converter

Bộ khung tập trung chuyển đổi Media Converter 10/100M hoặc 10/100/1000M. Chỉ sử dụng 1 cái duy nhất tại Trung tâm, tất cả MediaConverter các nhánh kéo về trung tâm sẽ sử dụng nguồn 5v tập trung trong khung này. Mục đích : Tiết kiệm không gian trong phòng IT và tạo sự chuyên nghiệp tuyệt đối cho hệ thống quang. Chỉ nên dùng khi số lượng converter > 10 con Media Converter. Chuẩn rack 19”. Model: CY-9616-1A/2A Bảo hành đặc biệt : 3 năm Nhà SX : G-NET Màu sắc : Màu xám trắng hoặc màu đen tuyền.

Bộ khung tập trung các bộ Mã Hóa Video sang Quang

Bộ khung tập trung các bộ Mã Hóa Video sang Quang. Chỉ sử dụng tại Trung tâm. Mục đích : Tiết kiệm không gian trong phòng Trung Tâm và tạo sự chuyên nghiệp tuyệt đối cho hệ thống quang. Chỉ nên dùng khi số lượng Bộ Mã Hóa > 10 nhánh quang Chuẩn rack 19”. Độ cao 2U hoặc 4U. Model: CY-9802U Bảo hành đặc biệt : 3 năm Nhà SX : G-NET Màu sắc : Màu xám trắng hoặc màu đen tuyền.

Modul quang SFP

Modul quang SFP , chuyên dùng cho các dòng Switch có tích hợp cổng quang SFP. Có tính năng như một bộ chuyển đổi quang điện sau khi được gắn vào Switch quang. Loại 1: 10/100M Loại 2: 10/100/1000M. ( Báo giá theo từng chủng loại Modul theo yêu cầu )

Bộ mã hóa Video sang quang 16 camera

Bộ mã hóa Video sang quang 16 camera singlemode single fiber FC. (Sử dụng cho tất cả các dòng camera chuẩn BNC cố định hoặc quay quét. Tích hợp cổng điều khiển RS485. Nhà SX : G-NET Model: CY-9816V1D Bảo hành đặc biệt : 3 năm Nhà SX : G-NET

Bộ mã hóa Video sang quang 24 camera

Bộ mã hóa Video sang quang 24 camera singlemode single fiber FC. (Sử dụng cho tất cả các dòng camera chuẩn BNC cố định hoặc quay quét. Tích hợp cổng điều khiển RS485. Nhà SX : G-NET Model: CY-9824V1D Bảo hành đặc biệt : 3 năm Nhà SX : G-NET

Bộ mã hóa Video sang quang 32 camera

Bộ mã hóa Video sang quang 32 camera singlemode single fiber FC. (Sử dụng cho tất cả các dòng camera chuẩn BNC cố định hoặc quay quét. Tích hợp cổng điều khiển RS485. Nhà SX : G-NET Model: CY-9832V1D Bảo hành đặc biệt : 3 năm Nhà SX : G-NET

 

 

Tin cùng chuyên mục:

Giải pháp truyền tín hiệu camera bằng hệ thống camera cáp quang

Tư vấn Giải pháp Lắp Đặt :

  • Công ty TNHH Thương Mại Giải Pháp Dịch Vụ Khánh An
  • 50 Tân Trang, P 9, Q. Tân Bình, Tp Hồ chí minh
  • Email : sale01.khanhan@gmail.com
  • 0918 329 968 - 0948 554 993 - 0947 982 782

* Nếu cần "hỗ trợ kỹ thuật", vui lòng để lại yêu cầu vào khung bình luận.
* Nếu bạn đã là khách hàng của chúng tôi, vui lòng gọi để được phục vụ.

Viết đánh giá

()
Đang tải...

CÔNG TRÌNH TIÊU BIỂU

Công ty Khánh An xin chân thành cảm ơn quý Công ty, Đơn vị, Cá nhân Đã - đang và sẽ ủng hộ chúng tôi... Chúng tôi luôn trân trọng và sẽ cố gắng hơn nữa để thắt chặt tình hữu nghị.....Khánh An luôn mong muốn được hợp tác với các đơn vị, cá nhân tổ chức doanh nghiệp trên địa bàn TP. Hồ Chí Minh và các tỉnh lân cận.
Sau đây là một số công trình tiêu biểu và những khách hàng thân thiết mà Công ty Khánh An đã có cơ hội được hợp tác, ngoài ra còn rất nhiều những khách hàng cá nhân đã ủng hỗ chúng tôi. xem thêm

đối tác chiến lược

Bản quyền thuộc Khánh An © 2015. All rights reserved. Phát triển bởi Thanh Bình.

WE ACCEPT

paymethods