Tư vấn sản phẩm: 0987 982 782
Vui lòng chat zalo

  • Giải pháp truyền tín hiệu camera bằng hệ thống camera cáp quang

Giải pháp truyền tín hiệu camera bằng hệ thống camera cáp quang

camera cáp quangcamera cáp quang

HỆ THỐNG ĐẤU NỐI THỰC TẾ CHO CAMERA ANALOG

camera cáp quang

HỆ THỐNG ĐẤU NỐI THỰC TẾ CHO CAMERA IP

CÁC THIẾT BỊ QUANG ĐIỆN SỬ DỤNG CHO CAMERA CÁP QUANG

Cáp quang 4 sợi singlemode

Cáp quang 4 sợi singlemode. Sợi quang bên trong nhập khẩu từ Sumitomo - Nhật, sản xuất thành phẩm Cáp Quang tại VietNam.
Xuất xứ : Vietnam/Japan.

Dây Pigtail hàn nối cáp quang 4 core vào ODF

Dây Pigtail hàn nối cáp quang 4 core vào ODF

Dây đấu nhẩy quang FC-FC, SC-SC, FC-SC

Dây đấu nhẩy quang FC-FC, SC-SC, FC-SC , sử dụng đấu nối thiết bị quang vào ODF

tua bin cáp

Mỗi tua bin cáp đóng khoảng 4000 đến 6000 m/ cuộn

Măng xông quang loại lớn

Măng xông quang loại lớn sử dụng hàn nối Ngầm/ Treo (chống nước IP66)

Măng xông quang loại mini

Măng xông quang loại mini, chuyển dụng cho cáp treo loại 4 core.

Hộp phối quang Mini ODF

Hộp phối quang Mini ODF (đầy đủ adapter, khay hàn quang và ống co nhiệt ). Vật liệu thép sơn tĩnh điện hoặc nhựa cứng ABS siêu bền ( tùy chọn)

Hộp phối quang ODF Lớn
Hộp phối quang ODF Lớn ( Gắn rack 19”, treo tường tùy chọn...) (đầy đủ adapter, khay hàn quang và ống co nhiệt ). Sử dụng tại phòng điều khiển, tổng hợp tất cả dung lượng của các ODF mini các nhánh về trung tâm.

Mối hàn nối cáp quang

Mối hàn nối cáp quang. Giá : 150,000/ mối ( Bao gồm hàn nối, hướng dẫn và đấu nối thiết bị quang cho công trình đầu tiên , đo test laser toàn tuyến, bảo hành 01 năm mối hàn cho công trình )

Bộ mã hóa Video sang quang 1 camera singlemode single fiber FC

Bộ mã hóa Video sang quang 1 camera singlemode single fiber FC. (Sử dụng cho tất cả các dòng camera chuẩn BNC cố định hoặc quay quét. Tích hợp cổng điều khiển RS485. Nhà SX : G-NET Model: CY-9801V1D Bảo hành đặc biệt : 3 năm

Bộ mã hóa Video sang quang 2 camera singlemode single fiber FC
Bộ mã hóa Video sang quang 2 camera singlemode single fiber FC. (Sử dụng cho tất cả các dòng camera chuẩn BNC cố định hoặc quay quét. Tích hợp cổng điều khiển RS485. Nhà SX : G-NET Model: CY-9802V1D Bảo hành đặc biệt : 3 năm

Bộ mã hóa Video sang quang 4 camera singlemode single fiber FC

Bộ mã hóa Video sang quang 4 camera singlemode single fiber FC. (Sử dụng cho tất cả các dòng camera chuẩn BNC cố định hoặc quay quét. Tích hợp cổng điều khiển RS485. Nhà SX : G-NET Model: CY-9804V1D Bảo hành đặc biệt : 3 năm

Bộ chuyển đổi Media Converter

Bộ chuyển đổi Media Converter 10/100M singlemode dual fiber FC. Nhà SX : G-NET Model : CY-96110SA-20 Bảo hành đặc biệt : 3 năm

Bộ chuyển đổi Media Converter

Bộ chuyển đổi Media Converter 10/100/1000M singlemode dual fiber FC. ( sử dụngcho rất nhiều camera IP cùng lúc và mạng Lan, dung lượng gấp 10 lần media converter 10/100M.). Bảo hành đặc biệt : 3 năm Nhà SX : G-NET Model: CY-96110GSA-20.

Bộ mã hóa Video sang quang 8 camera

Bộ mã hóa Video sang quang 8 camera singlemode single fiber FC. (Sử dụng cho tất cả các dòng camera chuẩn BNC cố định hoặc quay quét. Tích hợp cổng điều khiển RS485. Nhà SX : G-NET Model: CY-9808V1D Bảo hành đặc biệt : 3 năm Nhà SX : G-NET

Bộ khung tập trung chuyển đổi Media Converter

Bộ khung tập trung chuyển đổi Media Converter 10/100M hoặc 10/100/1000M. Chỉ sử dụng 1 cái duy nhất tại Trung tâm, tất cả MediaConverter các nhánh kéo về trung tâm sẽ sử dụng nguồn 5v tập trung trong khung này. Mục đích : Tiết kiệm không gian trong phòng IT và tạo sự chuyên nghiệp tuyệt đối cho hệ thống quang. Chỉ nên dùng khi số lượng converter gt; 10 con Media Converter. Chuẩn rack 19”. Model: CY-9616-1A/2A Bảo hành đặc biệt : 3 năm Nhà SX : G-NET Màu sắc : Màu xám trắng hoặc màu đen tuyền.

Bộ khung tập trung các bộ Mã Hóa Video sang Quang

Bộ khung tập trung các bộ Mã Hóa Video sang Quang. Chỉ sử dụng tại Trung tâm. Mục đích : Tiết kiệm không gian trong phòng Trung Tâm và tạo sự chuyên nghiệp tuyệt đối cho hệ thống quang. Chỉ nên dùng khi số lượng Bộ Mã Hóa gt; 10 nhánh quang Chuẩn rack 19”. Độ cao 2U hoặc 4U. Model: CY-9802U Bảo hành đặc biệt : 3 năm Nhà SX : G-NET Màu sắc : Màu xám trắng hoặc màu đen tuyền.

Modul quang SFP

Modul quang SFP , chuyên dùng cho các dòng Switch có tích hợp cổng quang SFP. Có tính năng như một bộ chuyển đổi quang điện sau khi được gắn vào Switch quang. Loại 1: 10/100M Loại 2: 10/100/1000M. ( Báo giá theo từng chủng loại Modul theo yêu cầu )

Bộ mã hóa Video sang quang 16 camera

Bộ mã hóa Video sang quang 16 camera singlemode single fiber FC. (Sử dụng cho tất cả các dòng camera chuẩn BNC cố định hoặc quay quét. Tích hợp cổng điều khiển RS485. Nhà SX : G-NET Model: CY-9816V1D Bảo hành đặc biệt : 3 năm Nhà SX : G-NET

Bộ mã hóa Video sang quang 24 camera

Bộ mã hóa Video sang quang 24 camera singlemode single fiber FC. (Sử dụng cho tất cả các dòng camera chuẩn BNC cố định hoặc quay quét. Tích hợp cổng điều khiển RS485. Nhà SX : G-NET Model: CY-9824V1D Bảo hành đặc biệt : 3 năm Nhà SX : G-NET

Bộ mã hóa Video sang quang 32 camera

Bộ mã hóa Video sang quang 32 camera singlemode single fiber FC. (Sử dụng cho tất cả các dòng camera chuẩn BNC cố định hoặc quay quét. Tích hợp cổng điều khiển RS485. Nhà SX : G-NET Model: CY-9832V1D Bảo hành đặc biệt : 3 năm Nhà SX : G-NET

Báo động qua điện thoại dùng SIM AL-8099GSM, đại lý, phân phối,mua bán, lắp đặt giá rẻ Giải pháp truyền tín hiệu camera bằng hệ thống camera cáp quang
Giải pháp truyền tín hiệu camera bằng hệ thống camera cáp quang

CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI GIẢI PHÁP DỊCH VỤ KHÁNH AN


50 Tân Trang, P 9, Q. Tân Bình, Tp Hồ chí minh | xem bản đồ

Gọi mua hàng:


Viết nhận xét

Note: HTML is not translated!
    Không tốt           Tốt

Related newss

Thuật ngữ tiếng anh cho camera quan sát

Thuật ngữ tiếng anh cho camera quan sát

Thuật ngữ tiếng anh cho camera quan sát giúp quý khách hàng hiểu được những thông số kĩ thuật cơ bản cho camera quan sát để lựa chọn được những loại camera ph..

Giải pháp camera giám sát qua mạng 3G nơi không có mạng internet

Giải pháp camera giám sát qua mạng 3G nơi không có mạng internet

Router công nghệ mới hỗ trợ VPN LAN to LAN theo giao thức IPsec qua mạng 3G, đã có giải pháp xem camera từ xa qua 3G. Với việc tích hợp đa tính năng router 3G..

Phần mềm tính toán góc mở và khoảng cách cho ống kính Camera

Phần mềm tính toán góc mở và khoảng cách cho ống kính Camera

Tính toán góc mở và khoảng cách quan sát của ống kính rất quan trọng trong khâu thiết kế hệ thống camera giám sát. Việc tra cứu đó khá phức tạp và mất nhiều t..

Những vị trí lắp đặt camera quan sát tối ưu nhất cho gia đình và văn phòng của bạn

Những vị trí lắp đặt camera quan sát tối ưu nhất cho gia đình và văn phòng của bạn

Để mua được chiếc camera quan sát không hề khó nhưng để xem xét vị trí lắp đặt camera quan sát phù hợp với công ty của bạn lại là điều không hề dễ dàng. Với..

Giải pháp camera quan sát công ty và văn phòng làm việc

Giải pháp camera quan sát công ty và văn phòng làm việc

Để mua được chiếc camera quan sát không hề khó nhưng để xem xét vị trí lắp đặt camera quan sát phù hợp với công ty của bạn lại là điều không hề dễ dàng. ..

Giải pháp lắp đặt camera quan sát bằng đường truyền cáp quang

Giải pháp lắp đặt camera quan sát bằng đường truyền cáp quang

Với Uy tín kinh nghiệm nhiều năm lắp đặt camera cáp quang cho các công ty tại các khu công nghiệp tại TP HCM, Bình Dương, Long An, Đồng Nai như: lắp đặt camer..

So sánh giữa công nghệ camera AHD và HD-SDI và HDCVI

So sánh giữa công nghệ camera AHD và HD-SDI và HDCVI

Công nghệ camera AHD có thể nói là công nghệ nâng cấp của 2 dòng camera HD-SDI và camera HDCVI. Bởi trong công nghệ camera AHD đã có những cải tiến khắc phục ..

Công nghệ camera HD-SDI mới cho độ nét cao

Công nghệ camera HD-SDI mới cho độ nét cao

Công nghệ camera HD-SDI ra đời đã khắc phục được yếu điểm trên, dưới đây là một số ưu điểm vượt trội của các dòng camera HD-SDI so với camera IP và camera Ana..

Dịch vụ cài đặt tên miền để xem camera qua mạng và điện thoại

Dịch vụ cài đặt tên miền để xem camera qua mạng và điện thoại

Xu hướng sử dụng smartphone hay máy tính để theo dõi camera từ xa qua mạng đang ngày càng trở nên phổ biến, tuy nhiên khách hàng gặp phải khó khăn trong việc ..

Hướng dẫn chi tiết và lắp đặt camera quan sát xem qua mạng

Hướng dẫn chi tiết và lắp đặt camera quan sát xem qua mạng

Lắp đặt camera quan sát qua mạng một hình thức xem trực tiếp những hình ảnh truyền từ camera quan sát tới các thiết bị di động, laptop khi có kết nối Internet..


0987 982 782
bottom fix Chat 0987 982 782
Tư vấn sản phẩm:
Mr Bình 0987 982 782 chat zalo
Ms Hân
0888 506060 chat zalo

Tư vấn kỹ thuật


DỊCH VỤ & GIẢI PHÁP
CÔNG TRÌNH TIÊU BIỂU
lắp camera quan sát
lắp camera quan sát
lắp camera quan sát
lắp camera quan sát
lắp camera quan sát
lắp camera quan sát
lắp camera quan sát
lắp camera quan sát
lắp camera quan sát
lắp camera quan sát
lắp camera quan sát
lắp camera quan sát
lắp camera quan sát
lắp camera quan sát
lắp camera quan sát
lắp camera quan sát
lắp camera quan sát
lắp camera quan sát

Công ty Khánh An xin chân thành cảm ơn quý Công ty, Đơn vị, Cá nhân Đã - đang và sẽ ủng hộ chúng tôi... Chúng tôi luôn trân trọng và sẽ cố gắng hơn nữa để thắt chặt tình hữu nghị.....Khánh An luôn mong muốn được hợp tác với các đơn vị, cá nhân tổ chức doanh nghiệp trên địa bàn TP. Hồ Chí Minh và các tỉnh lân cận.
Sau đây là một số công trình tiêu biểu và những khách hàng thân thiết mà Công ty Khánh An đã có cơ hội được hợp tác, ngoài ra còn rất nhiều những khách hàng cá nhân đã ủng hỗ chúng tôi. xem thêm